CleverSky Forums
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Góp vài ý

2 posters

Go down

Góp vài ý Empty Góp vài ý

Post by Gongjin Tue Sep 01, 2009 8:14 am

Về chuyện events thì thấy events 2/9 này rất hay nhưng sao thời gian ít quá, có 1 ngày àh....Mong admin tăng thêm 2 hay 3 ngày nữa đi...

Về chức năng hội thì thấy việc năng cấp hội rất đắt mà chỉ có thể mời thêm thành viên với tăng tiền cho điểm tín nhiệm thôi thì không đáng đồng tiền nâng cấp cho lắm....Vậy mong admin nâng cái % lợi nhuận lên....Thấy lúc nào cũng có 10% thì ít quá....Theo em mỗi cấp nâng khoảng 2% hay 3% thôi là đủ......

Gongjin
Member

Điểm : 13

Back to top Go down

Góp vài ý Empty Re: Góp vài ý

Post by Gongjin Thu Sep 03, 2009 1:40 pm

Events này hơi bị chán quá.....Chỉ kéo dài trong 2 ngày....Mà khả năng nhận cờ lại rất khó......Mong admin tăng thời gian của events lên nhiều tí xíu và tăng khả năng nhận đc cờ lên cho member bớt nản.....Làm sao cho member có thể nhận nhiều cờ lên tí....Thăm hơn 100 cái Tp mà chưa nhận đc cây cờ nào cả....

Ngoài ra mong admin đa dạng hóa cái vụ điểm tín nhiệm lên...CHỉ có 1 hoạt động duy nhất đc + điểm thì chan quá....Mong admin ra thêm luật đóng góp đc + điểm thì sẽ hấp dẫn hơn......Ví d5 đóng góp bao nhiu euro hay bao nhiêu tài nguyên thì sẽ đc + 1 điểm chẳng hạn....

Gongjin
Member

Back to top Go down

Post by YiQui Fri Sep 04, 2009 10:18 am

Gongjin wrote:
...
CHỉ có 1 hoạt động duy nhất đc + điểm thì chan quá....Mong admin ra thêm luật đóng góp đc + điểm thì sẽ hấp dẫn hơn......Ví d5 đóng góp bao nhiu euro hay bao nhiêu tài nguyên thì sẽ đc + 1 điểm chẳng hạn....

Ý kiến này hay đấy chứ. Hy vọng admin cũng chấp nhận một vài sửa đổi Smile
YiQui
YiQui
Administrators

Điểm : 36

http://cleversky.org/?city=YiQui

Back to top Go down

Post by Gongjin Sat Sep 05, 2009 3:30 pm

Ý kiến mới đã đc góp trong topic vài suy nghĩ về liên minh roài.......Mong mấy bác vào tham khảo (Trả lời cho mấy bác ở dưới đó đó, mấy bác xem cách mới có đc không)

Gongjin
Member

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top